Discovery of Metteyya the Awakened One with Awareness Universe(FOAINDMAOAU)
From Kushinara Nibbana Bhumi Pagoda in
 116 CLASSICAL LANGUAGES in BUDDHA'S own Words through http://sarvajan.ambedkar.orgat White Home 668, 5A main Road, 8th Cross, HAL 3rd Stage, Punya Bhumi Bengaluru- Magadhi Karnataka State -PRABUDDHA BHARAT
Categories:

Archives:
Meta:
September 2020
M T W T F S S
« Aug    
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930  
03/24/14
Filed under: General
Posted by: site admin @ 12:27 am

“>

தமிழக மக்களவை தேர்தலில் போட்டியிடும் ஆனைத்து கட்சி வேட்பாளர்கள் பட்டியல்

தொகுதிகள் அ.தி.மு.க கூட்டணி தி.மு.க கூட்டணி(திமுக,மனித நேய மக்கள் கட்சி, விடுதலை சிறுத்தைகட்சி, புதிய தமிழகம் கட்சி, இந்திய யூனியன் முஸ்லிம் லீக்)  பா.ஜ.க கூட்டணி(பி.ஜே.பி, ம.தி.மு.க, தே.மு.தி.க, பா.ம.க,
ஐ.ஜெ.கே.,
)
காங்கிரஸ் இடதுசாரி கூட்டணி (சி.பி.ஐ, சி.பி.ஐ.(எம்)) ஆம் ஆத்மி கட்சி
1 திருவள்ளூர் (தனி) வேணுகோபால் ரவி குமார் (வி.சி) ஏ.எஸ்.கண்ணன்
2 ஸ்ரீபெரும்புதூர் கே.என்.ராமச்சந்திரன் ஜெகத்ரட்சகன் டாக்டர் மாசிலாமணி அருள் அன்பரசு
3 தென் சென்னை ஜெயவர்தன் டி.கே.எஸ்.இளங்கோவன் இல.கணேசன்
4 மத்திய சென்னை எஸ்.ஆர்.விஜயகுமார் தயாநிதி மாறன் சி.டி.மெய்யப்பன்
5 வட சென்னை வெங்டேஷ் பாபு கிரிராஜன் வாசுகி
6 அரக்கோணம் கோ.அரி என்.ஆர்.இளங்கோ நாசே.ராஜேஷ்
7 காஞ்சிபுரம் மரகதம் குமரவேல் செல்வம் மல்லை சத்யா பி.விஸ்வநாதன்
8 வேலூர் செங்குட்டுவன் அப்துல் ரஹ்மான் (முஸ்லீம் லீக்) விஜய் இளஞ்செழியன்
9 திருவண்ணாமலை வனரோஜா சி.என்.அண்ணாதுரை ஏ.சுப்பிரமணியம்
10 கிருஷ்ணகிரி அசோக் குமார் சின்ன பில்லப்பா
11 ஆரணி ஏழுமலை விஷ்ணு பிரசாத்
12 விழுப்புரம் ராஜேந்திரன்
13 சேலம் பன்னீர்செல்வம் மோகன் குமாரமங்கலம்
14 நாமக்கல் பி.ஆர்.சுந்தரம் ஜி.ஆர்.சுப்பிரமணியம்
15 ஈரோடு செல்வக்குமார சின்னையன் கணேச மூர்த்தி கோபி
16 திருப்பூர் சத்தியபாமா ஈ.வி.கே.எஸ்.இளங்கோவன்
17 நீலகிரி சி.கோபாலகிருஷ்ணன் ஆ.ராசா எஸ்.குருமூர்த்தி காந்தி
18 கோயம்புத்தூர் நாகராஜன் கணேஷ்குமார் சி.பி.ராதாகிருஷ்ணன் ஆர்.பிரபு நடராஜன்
19 பொள்ளாச்சி மகேந்திரன்
20 தஞ்சாவூர் கு.பரசுராமன்
21 மதுரை இரா.கோபாலகிருஷ்ணன்
22 திருச்சி குமார்
23 திண்டுக்கல் உதயகுமார்
24 மயிலாடுதுறை பாரதி மோகன்
25 கடலூர் அருண் மொழி தேவன்
26 தேனி பார்த்திபன் அழகு சுந்தரம்
27 விருதுநகர் ராதாகிருஷ்ணன் வைகோ
28 ராமநாதபுரம் அன்வர் ராஜா
29 கரூர் தம்பிதுரை
30 தென்காசி வசந்தி முருகேசன் சதன் திருமலைக்குமார்
31 திருநெல்வேலி கே.ஆர்.பி.பிரபாகரன்
32 பெரம்பலூர் மருதைராஜ்
33 தர்மபுரி பி.எஸ்.மோகன் தாமரைச்செல்வன்
34 கள்ளக்குறிச்சி காமராஜ் ஆர்.தேவதாஸ்
35 சிதம்பரம் (தனி) சந்திரகாசி
36 நாகப்பட்டினம் (தனி) கே.கோபால்
37 சிவகங்கை செந்தில்நாதன்
38 தூத்துக்குடி ஜெயசிங் தியாகராஜ் நட்டர்ஜி ஜோயல்
39 கன்னியாகுமரி டி.ஜாண்தங்கம்

No related tamil news found.மோடிக்கு ஏற்ற ஜாடிகள் ம.தி.மு.க, தே.மு.தி.க, பா.ம.க,
ஐ.ஜெ.கே.,


Leave a Reply